สวิงกิ้ง

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ตั้งกระทู้ใหม่
ดู: 24781|ตอบกลับ: 772

บิ๊กไบค์ หัวใจสวิง ตอนที่ 10

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 13-5-2015 15:27 |ดูโพสต์ทั้งหมด

ตอนที่ 10

หลังจากกลับมาจากทริป ปราณ  ที่ผมได้เย็ดพี่แอนสมใจอยาก  พี่เอกกับพี่แอน
ก็เงียบไปเลย  ผมคิดว่าคงต้องเว้นระยะให้พี่เค้านิดนึง ไปเซ้าซี้เค้ามาก
เดี๋ยวชีวิตคู่ของพี่เค้าจะมีปัญหา    แต่ผมเองกลับเจอปัญหาใหม่ที่เกิดขึ้นในตอนนี้

อย่างที่ติดตามกันตั้งแต่ตอนที่ 1   ที่รู้ว่าผมเรียนอยู่ปี 4 น้องก้อยแฟนผมเรียนปี 2 มหาลัยเดียวกัน
เทอมนี้เกรดเฉลี่ยผมไม่ค่อยดี  เลยลงวิชาเลือกตัวที่ไม่ยากมาก เพื่อดึงเกรดเฉลี่ยขึ้น ก้อยเลย
ชวนผมมาลงวิชาเลือกที่คณะของก้อยเปิด   ตอนแรกก็ไม่ได้คิดอะไร  ดีเสียอีกที่จะได้เรียนอยู่ใกล้ ๆ
ก้อย  แสดงความเป็นเจ้าของให้หนุ่ม ๆ คนอื่นใน ม. รู้หน่อยว่า คนนี้ แฟนผมนะ...
แต่ด้วย ความขี้เกียจของผมเอง แถมช่วงนั้นพึ่งจีบก้อยติด กะลังข้าวใหม่ปลามัน
บางคืนเที่ยวกลางคืนกันดึก   เย็ดกันเหนือย   เมื่อย ๆ ก็เลยไม่ค่อยได้ตื่นมาเรียน
ผมชวนก้อยโดด    วิชานี้บ่อยมาก    สอบออกมาคะแนนเลยไม่ค่อยดี   แต่ทำไงได้หล่ะ
คะแนนไม่ดีแต่อยากได้เกรด A  ก็เลยต้องช่วยงานอาจารย์เป็นกิจกรรมเสริมเอาคะแนนจิตพิสัย

วิชาเลือกตัวนี้  มีอาจารย์สอนคนนึง ผมขอเรียกชื่อเล่น ๆ ว่า อาจารย์ต้น  ก็แล้วกันครับ
อาจารย์คนนี้อายุน่าจะประมาณ 40 ต้น ๆ ตัวท้วม ๆ มีพุง ใส่แว่น ตามสไตล์พวกเรียนมาเยอะ
เหมือนนักวิชาการทั่ว ๆ ไป    แต่ที่ไม่ปกติเท่าไหร่คือ  หน้าตาแกออกจะหื่นกามนิด ๆ
ดูเหมือนพวกอาจารย์โรคจิต  หน้าตาออกแนวพระเอกหนัง AV.ญี่ปุ่นคนนึงที่ผมชอบ
การแสดงมันมาก  ไอ้คนนี้ แม่งหน้าตาไม่ดี อ้วนพุงพลุ้ย  แต่ในหนังได้เย็ดแต่สาวสวย ๆ ทั้งนั้นเลย
ผมหล่ะอิจฉามันจริง ๆ     ที่ผมได้ยินมาว่าแกชอบกะหลิ่มกะเหลี่ย
กับ นศ. สาว  เด็ก ๆ  ประมาณว่าชอบแต๊ะอั๋ง หาเศษหาเลย กับนักศึกษา  บางครั้งจนมีข่าวลือ
ว่าถ้าอยากได้เกรด A จากอาจารย์คนนี้ นศ. บางคนถึงต้องยอมเปลืองเนื้อเปลืองตัว ไปบ้าง
บ้างก็มีข่าวลือว่า แกไปมีเซ็กส์กับ พวก นศ. ไซส์ไลน์ ที่ ม. ของผมบางคนที่เป็นลูกศิษย์
ด้วย เพื่อแลกกับผลการเรียน

ผมกับก้อย และเพื่อนของก้อยอีก 3-4 คน อยู่ในข่ายคะแนนไม่ดี เลยต้องช่วยแกทำงานที่ ม.
แรก ๆ ผมก็ไม่คิดอะไรมาก  แต่ก็แอบเห็นแกจะชอบถึงเนื้อถึงตัวก้อยมาก  เพราะก้อย
แฟนผม สวย และ น่ารักที่สุดในกลุ่ม บางทีจับแขน จับมือ โอบไหล่งี้  เหมือนจะแต๊ะอั๋งก้อยด้วย
และหลัง ๆ มานี่   รู้สึกว่าอาจารย์ต้นจะเรียกใช้ก้อยบ่อยมาก
จนบางครั้งโทรมากลางคืน  บางทีก้อยมาหาผมที่คอนโด ก็จะได้ยิน  คุย ให้มาช่วยงานตอนเช้า
แบบไม่เกรงใจผมซึ่งเป็นแฟนก้อยเลย แต่ก็คงโทษแกไม่ได้เพราะแกอาจจะไม่รู้ว่า
ผมกับก้อยเป็นแฟนกัน   ผมเห็นว่ามันบ่อยไป เลยชักหึงก้อยบ้าง  เลยถามก้อยไปตรง ๆ ว่า
อาจารย์ต้นเค้าเป็นคนยังไง  เวลาก้อยไปช่วยงาน ช่วงที่ผมไม่ได้อยู่ด้วย
ก้อยก็บอกผมตามตรงว่า บางทีแกชอบทำหื่นใส่ พูดจาสองแง่สองง่าม  แต่ก้อยก็ต้องทน
พูดดีด้วยเพราะหวังที่จะได้เกรดดี ๆ   

รูปเด็ดๆถูกซ่อน เห็นได้เฉาะสมาชิก

กรุณา ลงชื่อเข้าใช้ หากไม่เป็นสมาชิก สมัครสมาชิก

โพสต์ 13-5-2015 15:29 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ก้อยยังบอกผมเลยว่า ไม่ต้องห่วงนะ
อย่าง อ.ต้น ไม่ใช่สเปคก้อยหรอก อ้วนล่ำ ดำเตี้ย   หน้าเหี้ยอีกตะหาก   ผมได้ยินเนี่ยหัวเราะ
กร๊ากก  เลย   ที่ก้อยยอมทำดีด้วยก็เพราะหวังคะแนน  และถ้ามีโอกาศก็จะช่วยพูดให้ผม
ด้วย เผื่ออาจารย์จะช่วยให้ได้เกรด A ทั้ง 2 คน  ซึ่งก็เป็นผลดีกับผมด้วย  ผมเลยต้องยอม ๆ
ให้ก้อยไปช่วยงาน อ. ต้น  และ ตีสนิทกับมัน.

ช่วงบ่าย วันถัดมาผมก็ขี่บิ๊กไบค์ คันโปรดผมซ้อนก้อยไปที่ มอ. ช่วงจอดส่งก้อยลงหน้าตึก  
อ.ต้นเดินมาจากไหน  ไม่รู้    เข้ามาทักผมกับก้อย   เราคุยกันหลายเรื่อง
มีอยู่เรื่องที่แกคุยชมว่าผมรถสวยดี  ซึ่งแกก็  ชอบขับบิ๊กไบค์ และมีอยู่คันนึง
ผมเลยชวนแกเล่น ๆ ว่า  "ว่าง ๆ  ออกทริปกันดิคับ อาจารย์"    แกเกิดปิ้งไอเดีย
อะไรไม่รู้ตอบกลับมาเฉยเลยว่า เดี๋ยวจารย์จะมีโครงการจัด ไปปลูกป่าชายเลน
แล้วจะเอาพวกคะแนนน้อย ๆ นี่แหล่ะไปช่วยปลูก จะได้ทำงานเพื่อสังคม และจะให้จิตพิสัย
พิเศษด้วย  เดี๋ยวนนท์กับจารย์จะขับบิ๊กไบค์กันไปนะ  จะได้เหมือนออกทริปด้วย  
ส่วนสาว ๆ ให้เอารถส่วนตัว ไปกัน  ผมนี่เอ๋อแดกเลย   ไม่น่าชวนมันเลย...
แหม...ออกไอเดียไปปลูกป่าชายเลน    แต่ให้นักศึกษาออกงบให้หมด ตั้งแต่ ค่าที่พัก
ค่าอยู่กิน   แล้วเอาผลงานเข้าตัวเอง  เจริญแระเมิง...

ก็เหมือนเดิม วันนี้ อ.ต้น มันก็เดินป้วนเปี้ยน แถว ๆ น้องก้อย บ่อยมาก  ชวนคุย แต๊ะอั๋ง
ตามประสาที่มันเคยทำเหมือนหลาย ๆ ครั้งก่อน  แต่ก็มีเพื่อนก้อยที่นั่งอยู่ไม่ห่าง
กันมากนัก มันก็เลยไม่กล้าลวนลามอะไรก้อยมาก  ผมก็ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ หึงด้วย แต่ก็
ทำอะไรไม่ได้  ไม่อยากพูดมาก  เดี๋ยวไอ้ความดีที่ทำมาจะหายหมดพาลจะตกวิชานี้ด้วย
พวกเรา 4-5 คน อยู่ช่วยงาน อ. ต้น จนเย็น พอดีผมมีธุระต้องไปซื้อของอะไหล่เรือ ให้พ่อ
กลัวร้านจะปิดก่อนเลยขอตัวออกมาก่อนและคิดว่า อยู่กันหลายคน ก้อยคงปลอดภัย.

รูปเด็ดๆถูกซ่อน เห็นได้เฉาะสมาชิก

กรุณา ลงชื่อเข้าใช้ หากไม่เป็นสมาชิก สมัครสมาชิก

โพสต์ 13-5-2015 15:31 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ผู้เข้าชมเนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้อง แสดงความเห็น จึงจะเห็นเนื้อหา ::ยกเว้นVIPจะเห็นทั้งหมด::

หลังจากนั้นซัก 20 นาที  ผมเห็นทั้งคู่กำลังจะเดินเข้าคอนโดมา เลยรีบหาที่หลบ  
อ.ต้นเดินเข้ามาส่งก้อยที่ล็อบบี้  มันจูงมือก้อยยังกะแฟน ผมตาร้อนขึ้นมาเลย
มองไกล ๆ เหมือนก้อยพยามบอกว่าให้ส่งแค่นี้ก็พอ   แต่ อ.ต้นไม่ยอม ขอขึ้นลิฟไปส่งข้างบน
ก้อยเลยต้องตามใจมัน แล้วทั้งคู่ก็เดินเข้าลิฟท์ไป   ผมรีบเปิด ipad ที่เตรียมไว้  ดูเหตุการณ์ที่ห้องทันที

ซักพักเห็น น้องก้อย กับ อ.ต้น เดินเข้ามาในห้อง  และนั่งลงที่โซฟา หน้าทีวี
ก้อยเหมือนเก้ ๆ กัง ๆ พยามอยู่ห่าง อ.ต้น  ผมเปิดเสียงหูฟัง ipad ขึ้น ดีนะที่จุดวางไมค์โต๊ะคอมฯ
ผมไม่ห่างจากโซฟาเยอะเลยได้ยินเสียง   อ.ต้น ขอน้ำดื่ม  ก้อยเลยเดินไปเอาน้ำที่ตู้เย็นให้
พอมันกินน้ำเสร็จ  ก็ให้ก้อยมานั่งข้าง ๆ แล้ว อ.ต้นก็ โอบใหล่ก้อยแฟนผมเฉยเลย..
แล้วอ.ต้น  ก็พูดขึ้นว่า ขอต่อจากเมื่อกี้ที่อยู่ในรถได้มั้ย... แล้วมันก็เอามือลูบที่ต้นขาของก้อย
ผมงี้ลมออกหูเลย แต่ก็พยามข่มใจดูเหตุการณ์ต่อไป   แต่ฟังแล้วก็อดสงสัยไม่ได้ว่า
ตอนที่ อ.ต้น มันขับรถมาส่งก้อย    มันทำอะไรน้องก้อยหรือเปล่า...

โพสต์ 13-5-2015 15:32 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ผู้เข้าชมเนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้อง แสดงความเห็น จึงจะเห็นเนื้อหา ::ยกเว้นVIPจะเห็นทั้งหมด::

อาจารย์หื่นมันเริ่มได้ใจ รั้งเสื้อของก้อยขึ้นไปเกือบถึงฐานนม แล้วเอามือสอดเข้าไป ตะปบ
ที่เสื้อในของก้อย มือของมันได้จับนมก้อยเต็ม ๆ  ดีนะที่มีเสื้อชั้นในของก้อยกั้นอยู่
ผมในตอนนี้สองจิตสองใจ    คิดว่าจะเข้าไปห้ามไม่ให้เรื่องไปมากกว่านี้หรือไม่
หรือจะยอมปล่อยให้มันรังแกก้อยต่อไป...แต่ดูแล้วก้อยน่าจะพอรับมือมันได้  ผมพยามสงบใจ
กลัวว่าถ้าเข้าไปโวยวายตอนนี้ อาจจะเป็นเรื่องใหญ่ของมหาลัย เลยคอยดูเหตุการณ์ไปก่อน
ก้อยพยามที่จะสาวควย อ.ต้น ให้เร็วขึ้น  มันจะได้รีบเสร็จ  แต่ผมรู้สึกว่าไอ้อาจารย์หื่นนี่
มันอึดมากเลย  ถ้าเป็นผมคงจะแตกไปแล้ว...

โพสต์ 13-5-2015 15:34 |ดูโพสต์ทั้งหมด

ซักพักน้องก้อยเหมือนจะจับทางมันได้   เลย ฝืนยอมมองหน้ามัน  แล้วทำหน้าเหมือนเสียว ๆ
ตอน ที่  อ.ต้น มันบีบเค้นที่หน้าอกของก้อย...  อาจารย์หื่น  มันจึงเริ่มครางเหมือนใกล้จะเสร็จ
น้องก้อยเร่งสปีดมือสาวควยให้มันเร็วขึ้น   ๆ  
อ.หื่นมันดัน เด้า..เอวเข้ามาใกล้หน้าอกของน้องก้อยมากขึ้น  ก้อยร้องโอ้ย... ขึ้นมา
ติดๆ  กันนั้น  อ.ต้น ก็ร้องคำราม  ครางเสียงดังออกมา  เหมือนควายโดยเชือด  
ก่อนที่จะพ่นน้ำกามกระฉูดพุ่งออกมา    จากลำควยของมัน   
ก้อยรีบเอามืออีกข้างไปกำบังแถว ๆ   รูหัวควยมันไม่ให้แรงฉีดน้ำกามของมัน
พ่นออกมาเลอะโซฟาที่นั่งอยู่   และมืออีกข้างก็สาวรีดน้ำควยของมันออกมาให้หมด  
ตอนนี้ที่ผมเห็นมือก้อยทั้งสองข้างเปรอะไปด้วยน้ำกาม
ของ อาจารย์หื่น เต็มไปหมด   แถมมีบางส่วนกระเซ็นมาโดนเสื้อและที่หน้าอกของก้อยด้วย
ก้อยรีบไปหยิบทิชชู่มาเช็ดมือ  ทำปากเบ้ อย่างรังเกียจในน้ำกามของมัน

อ.ต้น  มันยิ้ม พอใจอย่างสบายตัวพลางเข้าไปปลอบก้อย ซึ่งตอนนี้หน้าแดงเหมือนกำลัง
จะร้องไห้  บอก "เห็นมั้ยว่าง่าย ๆ แบบนี้   พี่ก็เสร็จเร็วแล้วเห็นป่าวคะ  จะได้รีบกลับ"
โออววว...ไอ้ อาจารย์ต้นมันกล้าใช้     คำแทนตัวมันว่า พี่  เฉยเลย....
แล้วมันก็พูดต่ออีกว่า "ถ้าก้อยว่าง่าย ๆ แบบนี้ เดี๋ยวต่อไป
จะให้พี่ช่วยอะไรก็บอกนะคะ  เดี๋ยวพี่จัดการให้ พี่ไม่ลืมหรอกรางวัลที่ตกลงกันไว้
เดี๋ยวพี่จัดการให้น๊ะจ๊ะ... "  พร้อมมันลูบหัวก้อย เบา ๆ
ก้อยยิ้มรับแบบแหย ๆ....ก่อนที่ อ.ต้นมันจะหัวเราะร่า  

ผมกลัวว่า อ.ต้น มันจะคึกขึ้นมาอีก  แล้วไม่ยอมกลับ เลยแกล้งโทรเข้าไปหาก้อย
บอกว่าอยู่ข้างล่างคอนโดแล้ว ก้อยอยากกินอะไรหรือเปล่าจะซื้อขึ้นไป
ก้อยรีบตัดบทบอกว่าแวะซื้อชานมให้ด้วยอยากกิน  ก่อนที่จะตัดสายไป
ก้อยรีบบอก อ.ต้น ว่าเพื่อนกำลังจะขึ้นมาแล้ว อาจารย์กลับได้แล้วค่ะ..
อ.ต้นมันเลยรีบ     เอากางเกงขึ้นมาสวมแล้ว
ก็รูดซิบเก็บควยอวบอ้วนของมัน  ทั้ง ๆ ที่ยังไม่ได้เช็ดน้ำกามจากลำควยของมันเลย...
แล้วก็รีบบอกน้องก้อยว่าจะกลับแล้ว    ก่อนเดินออกจากห้องไป...

โพสต์ 13-5-2015 15:35 |ดูโพสต์ทั้งหมด

ผมรอจน อ.ต้น มันขับรถออกจากคอนโด  เลยรีบกดลิฟท์ ขึ้นไปหาก้อย
พอผมเปิดประตูเข้าไป  เห็นก้อยหน้าแดงก่ำเหมือนจะร้องไห้ โผเข้ามากอดผม
ผมเลยปลอบ   ถามว่า อ.ต้น มัน มันไม่ได้ทำอะไรก้อยใช่มั้ย  ก้อยพยักหน้า หงึก ๆ
พร้อมกับเล่าเรื่องราว ว่า เมื่อกี้  อ.ต้น มันขึ้นมาบนห้องกับก้อยด้วย
แล้วก็ บังคับให้ก้อยใช้มือ ชักว่าวให้มันจนเสร็จ  ก้อยไม่อยากขัดใจมัน
กลัวมันจะลามปามไปมากกว่านี้  เลยทำให้มัน   เผื่อจะขออะไรมันง่ายขึ้น
แต่นนท์ไม่ต้องห่วงนะ  ก้อยแค่ชักให้มันเฉย ๆ  ไม่ได้มองมันด้วยซ้ำ
ก้อยรังเกียจ  ก้อยบอกผม  ผมดีใจที่ก้อยไม่ได้ปิดบังและบอกความจริง
ที่เกิดขึ้นให้ผมฟัง     ผมเลยปลอบหอมแก้มไปเบาๆ  บอก ต่อไปเราคง
ต้องระวัง อ.ต้น ให้มากขึ้น ไม่ให้ก้อยอยู่กับมันสองต่อสองนะ  ซึ่งก้อยก็พยักหน้ารับปาก

ผมอยากรู้ว่าตอนที่ อ. ต้นมันมาส่งก้อย บนรถมันทำอะไรก้อยบ้าง จึงขอให้ก้อยเล่า
ก้อยบอกว่า  พอคะยั้ยคะยอ  ก้อย ขึ้นรถได้  ขับไปได้ซักพักมันก็บอกหิวข้าว
ขอแวะกินข้าวก่่อน   ก้อยเลยไปนั่งเป็นเพื่อนมัน  มันพยามชวนก้อยกินเบียร์
แต่ก้อยก็แค่จิบ ๆ ไปนิดหน่อยแค่แก้วเดียว    ช่วงนั่งกินข้าวกัน อ.หื่นมันก็แต๊ะอั๋ง
ลูบขาก้อยตลอดเลย  ก้อยรำคาญมันพูดมากเลยปล่อยให้มันลูบไป  พอกินข้าวเสร็จ
ขึ้นรถได้ มันคุยสองแง่สองง่ามมาก      มีจังหวะนึงเหมือนมัน จะชวนเข้าม่านรูด
แต่ก้อยปฏิเสษมัน แต่ก้อยกลัวมันไม่ยอม  เลยแกล้งผลัดไปว่าขอเวลาก่อน  วันนี้ยังไม่พร้อม  
มันเลยยิ้มตอบ  บอกงั้นจะรอ   แล้วมันก็ลูบต้นขาก้อยไม่หยุดเลย  ผมเลยถามตอบว่าโดนลูบ
ขนาดนั้นไม่หยิว บ้างเหรอ...  ก้อยตอบกลับมาว่า ก็มีบ้างอะ  มือมันสากและใหญ่ มาก
บางทีก็หยิวบางทีมันลูบซะแรง ก็เจ็บอะ...

มันเห็นก้อยถือโทรศัพท์รุ่นเก่าอยู่ มันเลยถามว่า อยากได้  I-6  มั้ย
จริง ๆ ก้อยก็อยากได้อยู่นะ    แต่บอกมันไปว่าไม่อยากได้หรอก
จู่ ๆ มันจอดรถข้างทางเฉยเลย   แล้วรูดซิบควักควยมันออกมา  ตอนนั้นก้อยตกใจมาก
กลัวมันจะปล้ำก้อย  มันบอกช่วยอาจารย์หน่อยนะ   ว่าง่ายๆ  แล้วมีอะไรอาจารย์จะให้
I-6   ตอนนั้นก้อยกลัวมันมาก  เลยต้องยอมชักควยให้มัน  ชักไปได้ซักพัก
นนท์ก็โทรมาพอดี...  ก้อยเลยบอกมันว่าเพื่อนโทรตามและบอกไปว่ากำลังจะถึงคอนโดแล้ว
มันเลยยอมเก็บควยเข้ากางเกง    และขับรถมาส่งก้อยต่อ
ผมใจชื้นขึ้นมานิดนึงหลังจากที่ฟังก้อยเล่าเรื่องราวให้ฟัง  ว่าไม่โดนมันทำอะไรมากกว่านั้น
และกลับมาถึงคอนโดอย่างปลอดภัย

โพสต์ 13-5-2015 15:36 |ดูโพสต์ทั้งหมด

คืนนั้นก้อยค้างกับผมที่คอนโด   บทรักของเราในคืนนั้นเร่าร้อนมาก
อารมย์ ก้อยมาเต็มจริง ๆ   น้ำงี้แฉะมาก ๆ  ทั้ง ๆ ที่ผมยังไม่ได้เล้าโลมอะไรมากเลย
คิดว่าคงจะ   ค้างจากที่ต้องชักควยให้ อ. หื่นนั่นก็เป็นได้
ส่วนผมก็ตื่นเต้นได้อารมย์ขึ้นมาก     เพราะ แค่นึกถึงภาพที่ ก้อยสาวควยให้ อ. ต้น
ควยผมก็แข็งปั๊กขึนมาแล้ว  ผมเลย จัดหนักกับก้อย   ไป  2 รอบ เลย
แต่น่าเสียดายที่ก้อย จนแล้วจนรอดก็ยังไม่ให้ผมแตกใน  เพราะเธอยัง
ไม่ได้กินยาคุม เหมือนที่รับปากกับผมไว้  ผมเลยต้องชักออกมาแตกนอกทั้ง 2 รอบเลย

ตอนนี้ผมเริ่มเป็นห่วงน้องก้อยแล้วหล่ะ   ว่าทริปไปปลูกป่าชายเลน ก้อยกับผม
จะเจอเหตุการณ์อะไรบ้าง  จากอาจารย์จอมหื่นคนนั้น    คิด ๆ แล้วไม่อยากจะไปเลย...
แต่ก็คงไม่ไปไม่ได้   เดี๋ยวมันให้ผมตกวิชานี้ขึ้นมา  พาลจะเรียนไม่จบเอา...

จบ...  โปรดติดตามตอนต่อไป.....

โพสต์ 13-5-2015 15:44 |ดูโพสต์ทั้งหมด
มาแล้ววว..รอตั้งนาน++ขอบคุณครับ++

โพสต์ 13-5-2015 15:44 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณคับ

โพสต์ 13-5-2015 15:45 |ดูโพสต์ทั้งหมด
คอยติดตามอยู่ครับ มาช้าดีกว่าไม่มาครับ

โพสต์ 13-5-2015 15:45 |ดูโพสต์ทั้งหมด
บรรยายเห็นภาพ มีความสุขตามที่ได้รับการแบ่งปัน ขอบคุณครับ{:2_37:}

โพสต์ 13-5-2015 15:47 |ดูโพสต์ทั้งหมด
Thank youu

โพสต์ 13-5-2015 15:48 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

โพสต์ 13-5-2015 15:48 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สนใจภาพที่นำเสนอแต่ละภาพน่าลงลิ้นทั้งน้ัน

โพสต์ 13-5-2015 15:50 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุนคับ

โพสต์ 13-5-2015 15:59 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เรื่องยาวๆๆๆๆๆๆ

โพสต์ 13-5-2015 16:03 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ

โพสต์ 13-5-2015 16:05 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 13-5-2015 16:06 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ

โพสต์ 13-5-2015 16:06 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

โพสต์ 13-5-2015 16:13 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

โพสต์ 13-5-2015 16:16 |ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากเยดร้องก้อย

โพสต์ 13-5-2015 16:21 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ ที่นำเรื่องมาให้ติดตามกันอีกตอนครับ

โพสต์ 13-5-2015 16:25 |ดูโพสต์ทั้งหมด
jawwjaww ตอบกลับเมื่อ 13-5-2015 15:29
ก้อยยังบอกผมเลยว่า ไม่ต้องห่วงนะ
อย่าง อ.ต้น ไม่ใช่ส ...

โดนในป่าชายเลนซะละมั้ง

โพสต์ 13-5-2015 16:25 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ภาพประกอบสวยมาก

โพสต์ 13-5-2015 16:27 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เปิดมารอทุกวัน ติดตามงานครัช

โพสต์ 13-5-2015 16:39 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบครับ

โพสต์ 13-5-2015 16:39 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับติดตามตลอด

โพสต์ 13-5-2015 16:40 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดตามตลอด มันมาก

โพสต์ 13-5-2015 16:41 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ
ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

โพสตอบกระทู้มั่วๆ โดนแบน ก่อนโพสคิดดีๆ ..กระทู้แฝงโฆษณา ขายของ ขออนุญาตลบยูเซอร์ออกจากเว็บ

เล่นผ่านมือถือ|สวิงกิ้ง

GMT+7, 2-6-2020 13:12 , สร้างเนื้อหา 0.051248 วินาที, 19 ประมวลผล , Load Balance On.

หาคู่สวิงกิ้ง สวิงกิ้ง คลิปสวิงกิ้ง ชมรมสวิงกิ้ง กลุ่มสวิงกิ้ง

รูปโป๊ คลิปโป๊ หาคู่นอน แลกคู่เย็ด หนังโป๊ เย็ดน้องเมีย เย็ดสาวใหญ่