สวิงกิ้ง

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ตั้งกระทู้ใหม่
ดู: 97|ตอบกลับ: 1

สำหรับคู่ท่านใดที่ชอบโชว์แฟน ลองอ่านรายละเอียดก่อนได้ครับ

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 26-3-2020 11:49 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับ เราคู่วัยรุ่นไม่แลกนะครับ ปกติคู่เราจะชอบโชว์ให้บุคคลที่3 ได้ดูแบบตั้งใจวางแผนกับแฟนหรือว่าวางแผนกับเดี่ยวโดยที่ไม่ให้แฟนรู้ว่าเตี๊ยมกันมา ซึ่งผมเลยเกิดไอเดียด้วยการที่ทำงานสายที่ผมทำต้องไปเจอลูกค้าตามบ้านผมเลยคิดว่ามันก็ดีนะถ้ามีเดี่ยวสักคนทำงานสายแบบนี้แล้วมานัดวางแผนให้แอบดูแฟนหรือโชว์แฟนให้ดูไรงี้ เพราะปลอดภัยแล้วแผนน่าจะเนียนเพราะมีบริษัทมารับรองว่ามาดูงานจริง รายละเอียดไว้แอดไลน์คุยกันอีกทีได้ครับ
สรุปคือ - คู่ท่านใดสนใจเดี่ยว ที่ชอบแนวแบบบุคลที่3 โชว์แฟนวางแผนเอางานมาบังหน้าเพื่อให้แฟนไม่สงสัย ลองทิ้งไอดีไลน์ไว้นะครับพูดคุยกันก่อน (ซ่อมความเห็นให้แล้ว)
- คู่เรายังหาคู่ไม่แลก-แลก แล้วแต่สถานการณ์พาไปนะครับ เน้นมิตรภาพกินดื่มเที่ยว เรื่องsex ไม่จำเป็นต้องมีทุกครั้งที่เจอกันครับ
(พูดคุยทำความรู้จักกันก่อนได้นะครับ รอให้ช่วงโควิดหายก่อนค่อยนัดกันได้ครับ)

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 27-3-2020 08:43 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น
ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

โพสตอบกระทู้มั่วๆ โดนแบน ก่อนโพสคิดดีๆ ..กระทู้แฝงโฆษณา ขายของ ขออนุญาตลบยูเซอร์ออกจากเว็บ

เล่นผ่านมือถือ|สวิงกิ้ง

GMT+7, 31-3-2020 17:03 , สร้างเนื้อหา 0.019496 วินาที, 16 ประมวลผล , Load Balance On.

หาคู่สวิงกิ้ง สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]